Mãi là bạn nhá,C138+.........!
chào mừng bạn đã là thành viên của diễn đàn
chào mừng bạn đã là thành viên của diễn đàn

Nơi tình yêu bắt đầu, từ nơi đây, các bạn đã cho tôi hiểu thế nào là tình bạn thật sự !

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
hãy đăng kí để làm thành viên của 4rum!
:: Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn ::
  • Forum C138+

Người bạn yêu là ng]ời thế nào?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Jan 01, 2012 1:56 pm
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_06
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_01Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_02_newsNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_03
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_04_newbemattronNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_06_news
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_07Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_08_newsNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_09
[Thành viên] - bemattronVip mod
Vip mod
Điểm số : 102
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Vide

Bài gửiTiêu đề: Người bạn yêu là ng]ời thế nào?

Tiêu đề: Người bạn yêu là ng]ời thế nào?

Trong mỗi chúng ta ai cũng mong muốn tìm kiếm cho mình một nửa kia thật lý tưởng với họ. Có người đã tìm thấy và đang rất hạnh phúc bên người mình yêu Cũng có người đã tìm thấy một nửa của riêng mình nhưng thật tiếc họ phải nói lời chia tay.Và có nhiều người đang đi tìm kiếm cho mình một nửa kia. của mình. Khao khát một nơi yên ấm để nương náu, một bàn tay ấm áp để dẫn lối chỉ đường, một bờ vai để gục đầu nghỉ ngơi dù chỉ một phút thôi để không còn cảm thấy cô đơn nữa.Nhưng liệu có phải ai bước qua mình cũng làm được điều đó.Nó như một tuyến xe bus chuyến mình cần đi thì chờ mãi chẳng thấy, chuyến mình không cần thì cứ lien tục chạy qua.Vậy bạn cần tìm cho mình một nửa như thế nào, người mà chọn làm nơi dừng chân là người như thế nào.
Mình xin lập topic này để mọi người cùng thảo luận và cùng chia sẻ những suy nghĩ của mình
Riêng với mình, mình thick người yêu sau này biết đánh đàn ghi ta nhưng khôngbiết thế nào đây. Thời đại này tìm như mò kim đáy bể

Wed Feb 01, 2012 2:02 pm
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_01Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_02_newsNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_03
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_04_newAdminNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_06_news
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_07Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_08_newsNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_09
[Thành viên] - AdminAdmin
Admin
Điểm số : 112

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn yêu là ng]ời thế nào?
https://noitinhyeubatdau.forumvi.com

ế..........mở topic cho t mí m thôi.nhóc ạ....
Người t yêu hả...........NHìn Hae khác rõ....là người đủ tình cảm để chia sẻ cho tao....đù lạnh lùng để tao thấy nể....đủ "nhan sắc" để t thấy hãnh diện..........và đặc biệt.........ĐỦ TIỀN ĐỂ TAO TIÊU.
KAKA có mò đâu được cái thể loại này m nhỉ 17
Còn m ý, cái thể loại biết chơi guitar k hiếm đâu cưng ạ..........thích t gt cho mấy bạn chẻ........chơi guitar hay hết sảy..........
Tóm lại là .........t chưa muốn yêu , dù đôi lúc nhìn chúng nó có đôi có cặp cả rồi.hơi thèm chút.rồi lại quay sang tự nhủ mình.....đừng thấy cô đơn mà yêu một người cho có để sau này..........yêu họ ta cảm thấy cô đơn.
Chúc m tìm được người yêu mà mày mong muốn. 31

Sat Mar 17, 2012 6:03 pm
Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_04_newbemattronNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_06_news
[Thành viên] - bemattronVip mod
Vip mod
Điểm số : 102

Ôi tao thấy mày hài hước quá
giới thiệu tao mấy ng đánh đàn ghita đi

Người bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_04_newNgười bạn yêu là ng]ời thế nào? Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content

Người bạn yêu là ng]ời thế nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.